Ƙofofin atomatik sune mafi sauƙi nau'i na ba da damar shigarwa da fita don aikace-aikacen kasuwanci. Akwai shi a cikin kewayo mai yawa, tare da bayanan martaba da aikace-aikace daban-daban, ƙofofin atomatik suna ba da fa'idodi da yawa da fasali gami da sarrafa yanayi, ingantaccen makamashi da sarrafa zirga-zirgar ƙafa.
Nau'in kofa ta atomatik da tsarin zaɓin
KOFOFIN AZZALUMAI NA AUTOMATIC
Ana samun kofofin zamewa ta atomatik a cikin kewayon zaɓuka da suka haɗa da nunin faifai guda ɗaya, nunin faifai guda biyu da saitunan faifan telescopic wanda ya bambanta da dacewa dangane da aikace-aikacen. An ƙera masu aikin ƙofa ta zamewa kamar yadda suka dace da kowane matakan aiki gami da amfani da haske ko da yake zuwa cunkoso da yawa. Dacewar ƙofofin zamewa yana tabbatar da cewa duk masu tafiya a ƙasa suna iya shiga ciki da waje daga ginin tare da ƙaramin ƙoƙari da sauƙi.
Yawancin kofofin zamewar atomatik ana sarrafa su kuma ana kunna su ta na'urori masu auna firikwensin hannu amma wasu samfuran da ba a yi amfani da su ba akai-akai zasu buƙaci maɓalli kafin a buɗe ƙofar ta atomatik ga mai amfani. Shamaki kyauta, kofofin zamiya ta atomatik suna ba da hanyar da ba ta da iyaka ta ƙofofin.
Ƙofofin zamewa hanya ce mai inganci don sarrafa zirga-zirgar ababen hawa kuma sun dace don sarrafa zirga-zirgar ababen hawa a cikin kofofin shiga da fita duka. Har ila yau, suna da amfani a matsayin kula da yanayi, saboda babu wani hatsarin da za a bar su ta hanyar haɗari don tabbatar da cewa ciki da waje ba su da tasiri ga juna.
KOFOFIN SAUKI NA AUTOMATIC
An ƙera kofofin Swing ta atomatik don amfani da su don aikace-aikacen egress guda ɗaya, guda biyu ko biyu. Ana iya ba da kofofin lanƙwasa gabaɗaya azaman ko dai cikakkiyar fakitin da suka haɗa da ƙofar, ko kuma kawai mai aiki tare da kai da hannu. Ƙofofin jujjuyawa ta atomatik suna ba da shigarwa da fita mara ƙarfi tare da aiki mara kyau.
Ƙofofin Swing ta atomatik sun fi dacewa da zirga-zirgar hanya ɗaya. Yawanci ana amfani da ɗaya don shigarwa da wata, kofa daban da ake amfani da ita don fita. Ba a ba da shawarar su don zirga-zirgar hanyoyi biyu ba duk da haka ya danganta da keɓantawar aikace-aikacen za a iya yin sa muddin an tsara aikace-aikacen da kyau.
Lokacin aikawa: Oktoba-27-2022