M-203E Mai sarrafa nesa ta atomatik
Halayen gabaɗaya
∎ Babban kayan fitarwa na kulle lantarki na yanzu.
∎ DC/AC 12V - 36V shigar da wutar lantarki da dacewa don ɗaukar wuta daga raka'o'in ƙofa mai zamewa.
■ Ƙirar harsashi mai laushi, mai sauƙin gyarawa, ƙarami da ƙarami.
∎ Gina-sarki mai ɗaukar nauyi don hana dawo da tartsatsin kullewar lantarki.
n Mai watsawa mai nisa tare da maɓallai 4 don aiwatar da ayyuka 4 na autodoor.
∎ Duk siginar da aka shigar da ita ta haɗe zuwa cikin Extender wanda ke fitar da siginar
zuwa makullin mota da lantarki. Tare da saitin bambancin lokaci don tabbatar da autodoor yana gudana ta atomatik.
∎ Yin amfani da na'ura mai ramut don canza aiki. Ayyukan inganci yana tabbatar da alamar murya.
ElMa'anar shigarwa da fitarwa
1. Notes:Tsarin yana tare da aikin ƙwaƙwalwar ajiya idan aka yi ƙasa da wuta.
2. Siginar shigarwa don mai sarrafawa ya kamata ya zama siginar lamba mai wucewa, ko shigar da siginar PUSH kai tsaye.
Tsarin Waya
Binciken na waje da na ciki bai kamata ya sami wuta daga wannan na'urar kai tsaye ba. Ana iya haɗa shi tare da tashar autodoor (wanda don bincike)
Samfurin Phis wanda aka yi bisa ga jerin masana'anta, ƙarƙashin garanti na shekara ɗaya Ban da abin da ya faru da ɗan adam.
Takamaiman bayanin kula
∎ Za a iya ɗaukar shigar da wutar lantarki daga naúrar sarrafa kofa ta AC/DC12-36V, Ko AC/DC 12V ya kamata a ba da ita don tabbatar da isassun ƙarfin kunnawa.
∎ Shigarwar wutar lantarki ta DC12V yakamata ta haɗa da tashoshi 1 da 4.
∎ Ainihin abin da ake fitarwa na DC REGULATOR dole ne ya zama mafi girma fiye da aikin kulle wutar lantarki.
Wurin shigarwa mai zurfi shine. muryar mai nuna rauni ita ce.
Ma'aunin fasaha
Wutar lantarki: AC/DC 12 ~ 36V
Kulle lantarki na yanzu: 3A (12V)
Ƙarfin Ƙarfi: 35mA
Aiki na yanzu: 85mA (kulle lantarki ba na yanzu)
Lokacin tazara don buɗe kulle da ƙofar atomatik: 0.5s
Kayan aiki na ƙwararru: Gina mai ɗaukar nauyi
Hanyar watsawa da karɓa: Matsayin Microwave tare da lambar abin nadi batir mai nisa ta amfani da rayuwa: sau N18000
Yanayin aiki: -42"C ~ 45'C
Yanayin aiki zafi: 10 ~ 90% RH Girman bayyanar: 123 (L) x50(W) x32(H) mm
Jimlar nauyi: 170g